Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
HÀNG THƠM VỊ TRÍ TRUNG TÂM VÍP NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - KHU HIẾM HÀNG ĐỂ BÁN
3.58 tỷ • 25.5m²
140.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5
Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền đường 7 Nam Rạch Chiếc Đối Diện Công Viên, Giáp với The GloBai City an phú Q2. Tp Thủ Đức
15.5 tỷ • 100m²
155 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Bán căn biệt thự mặt tiền ven sông Hàn ở đường Thăng Long, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
19.5 tỷ • 150m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Khu Tái Định Cư Chùa Bình An Gần Chợ Dinh
2.55 tỷ • 90m²
28.33 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
Bán nhà Trường Chinh TP. Kon Tum DT 214,9m2, MT rộng 10m nhỉnh 8 tỷ
8.5 tỷ • 250m²
34 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Duy Tân

Bán
7
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, P. Vĩnh Thanh - Giá Tốt!
1.8 tỷ • 58m²
31.03 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Thanh

Bán
5
🌟 NHÀ ĐẸP TẠI HIỆP BÌNH PHƯỚC, TP. THỦ ĐỨC 🌟
11.38 tỷ • 69m²
164.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
NHÀ KIỆT 82 NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.45 tỷ • 64.2m²
53.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc