Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Chánh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Chánh, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
4.1 tỷ • 90m²
45.56 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM XUÂN LẠC – VĨNH NGỌC – NHA TRANG – GIÁ 3,5 TỶ
3.5 tỷ • 67.3m²
52.01 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
6
Bán Nhà 3 Tầng - 60m2 Vuông - Trung Tâm Quận 3 - Hẻm Ô Tô - Giá Chỉ 7.X Tỷ
7 tỷ • 60m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 5

Bán
8
P14, Q10 - Tô Hiến Thành - quá hiếm phân khúc trên 10 tỷ - nhưng bán dưới 10 tỷ
9.86 tỷ • 40m²
246.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 14

Bán
3
Bán nhà gác lở còn mới hẻm cạn Thành Thái, Thành phố biển Quy Nhơn.
1.7 tỷ • 52m²
32.69 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
Bán đất mặt tiền giáp quốc lộ 30 gần cụm công nghiệp xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3.9 tỷ • 495m²
7.88 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, X. Bình Thành

Bán
4
Mua ngay căn nhà giá rẻ gần biển Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
3
Lô đất Lư Giang – Hòa Xuân – 125m2
4.1 tỷ • 125m²
32.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân