Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Hiệp / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Hiệp, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
6
Chốt ngay nhà đẹp gần biển đường Võ Nguyên Giáp, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TẠI TRÁI TIM SƠN TRÀ – MẶT TIỀN NGUYỄN HUY CHƯƠNG
17 tỷ • 103m²
165.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
6
BÁN HOMESTAY ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
12 tỷ • 109.6m²
109.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
12
Cho Thuê/Bán Căn Hộ Officetel MT Eastmark City - Văn Phòng Cao Cấp, Giá Tốt Nhất Khu Vực!
2 tỷ • 60m²
33.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền sát đường Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7.95 tỷ • 200m²
39.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
5
Nhà 50m2 Mới, Đẹp Ngay Chợ Bình Triệu!
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh