Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Đức / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Đức, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy .
18.8 tỷ • 51m²
368.63 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Chủ gửi bán 682m2 đất mặt tiền đường nhựa tại Đá Bạc, Châu Đức
1.79 tỷ • 682m²
2.62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Đá Bạc

Bán
NHÀ 3 TẦNG – GẦN HẺM XE HƠI NI SƯ HUỲNH LIÊN – TÂN BÌNH
4.2 tỷ • 36m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
3
ĐẤT 2 MẶT TIỀN XÃ HÀM CHÍNH GẦN TRẠI GIAM HÀM CHÍNH CŨ
912 tr. • 2400m²
0.38 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính
Bán
5
Cho thuê căn Shophouse MT Eastmark City 11tr
11 tr. • 120m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán Nền Góc 2 Mặt Tiền Đường D7, KDC An Thiên Lý, 149m2, Giá 75 Triệu/m2 - Đầu Tư Lý Tưởng
11.1 tỷ • 149m²
74.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
🔥 Cần Bán Gấp Nhà Phố 3 Lầu Hoàn Thiện Lakeview City – Đã ký HDMB, Giá Chỉ 16 Tỷ!
16 tỷ • 100m²
160 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú