Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Kim / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Kim, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỜNG SA - THÔNG LÊ VĂN SỸ
15.79 tỷ • 60m²
263.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
3
Bán Đất Tặng Nhà CHDV 18 Phòng tại Phường Tăng nhơn Phú A
11.5 tỷ • 200m²
57.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI LÊ VĂN QUỚI
5.3 tỷ • 76m²
69.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
2
CHDV ĐANG KHAI THÁC THU NHẬP 55 - 60 TRIỆU / THÁNG
11 tỷ • 88m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
6
SIÊU PHẨM CĂN HỘ 5 TẦNG - KIỆT PHAN TỨ - DOANH THU 110TR/THÁNG
19.3 tỷ • 122m²
158.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Bán Nhà Mặt Phố New Vegas Hà Tiên - Diện Tích 105m2 | Giá 8,1 Tỷ VND | Kinh Doanh Hoặc Sinh Sống Lý Tưởng
8.1 tỷ • 102m²
79.41 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài