Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Mỹ / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Mỹ, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM Ô TÔ - PHẠM HỒNG THÁI, P.7, VŨNG TÀU
5.8 tỷ • 85m²
68.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán lô đất nhà vườn biệt thự Núi Voi, Cao Ngạn
3.8 tỷ • 1800m²
2.11 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, X. Cao Ngạn

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT NỀN KHU ĐÔ THỊ MỸ GIA THÁI HƯNG (GÓI 5). GIÁ 33tr/m2
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT LÊ TRỰC – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ 4.65 TỶ 🔥
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
🔥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5M5 – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥
4.95 tỷ • 92m²
53.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
🏡 **Cần bán nhà 2 mặt kiệt thông thoáng** 🌟
3.5 tỷ • 70m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
NHÀ ĐẸP VÒNG XOAY LÊ ĐẠI HÀNH - P.11, QUẬN 11
9.6 tỷ • 51m²
188.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 11

Bán
6
Bán nhà khu nhà ở thái dương Tân phuoc khach Tân Uyên
2.55 tỷ • 56m²
45.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh