Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Năng / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Năng, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 250m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
6
🏡 BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN ĐÀ – TĐC ĐẮK NIA, GIA NGHĨA
2.6 tỷ • 240m²
10.83 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, X. Đắk Nia

Bán
4
Bán kho tại Vĩnh Tân Tân Uyên bình dương
5.2 tỷ • 520m²
10 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
4
Bán gấp nhà chính chủ gần chợ Thành Nam An Phú Bình Dương
2.1 tỷ • 67m²
31.34 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
Bán nhà Nguyễn Văn Công, P3, Quận Gò Vấp
4.3 tỷ • 33m²
130.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà