Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / Tt. Khâm Đức / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Khâm Đức, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Nhà Phố Giá Cực Tốt 8.83 Tỷ, 5PN, 4WC Tại Đông Tăng Long, Quận 9 - Mặt Tiền 12m, Pháp Lý Đầy Đủ!
8.83 tỷ • 286m²
30.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BIỆT THỰ TÂN CỔ ĐIỂN – VỊ TRÍ HOÀN HẢO CHO CUỘC SỐNG ĐẲNG CẤP
3.25 tỷ • 62.4m²
52.08 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
4
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần cầu Rồng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.68 tỷ • 80m²
108.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ 1 TRIỆT 2 LẦU TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.15 tr. • 85m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp
Bán
5
Bán Nhà Cực Đẹp Hẻm Xe Tải Thông Đường Phan Huy Ích Tân Bình
6 tỷ • 60m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
8
Nhà hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, phường 4, Tp Tân An, Long An
2.6 tỷ • 114m²
22.81 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
4
Chính Chủ gửi bán lô góc đường 30m và đường 10m Khu Dân cư Centana Điền Phúc Thành Giá 71tr/m2
11.1 tỷ • 156m²
71.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường