Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Hoà / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Hoà, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Cư Xá Đường, P. An Bình, Biên Hoà
2.8 tỷ • 66m²
42.42 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
2
Bán nhà Tam Hiệp 1 sẹc Lý Văn Sâm
4.38 tỷ • 72m²
60.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
12
Nhà 2 Tầng - Tiên Sơn 17 – Full nội Thất – 70m2 – 7,x tỷ
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP PHẠM CÔNG TRỨ dt118m2 Giá 4ty450 tl nhẹ
4.45 tỷ • 118m²
37.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Săn ngay toà CHDV gần Võ Văn Kiệt và biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
🏡 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GÁC LỬNG – TẶNG THÊM NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỐI DIỆN – P. QUANG TRUNG, TP. QUY NHƠN – GIÁ CHỈ 3 TỶ 950 TRIỆU!
3.95 tỷ • 112.4m²
35.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Đất thổ cư đường số 2 KDC Lợi Bình Nhơn, Tp. Tân An
1.25 tỷ • 64m²
19.53 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
7
Bán Nhà 3 Mê Mặt Tiền Phường Quang Trung , trung tâm Tp. Quy Nhơn
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung