Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Phước Sơn / X. Phước Công / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Công, Huyện Phước Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
6
BÁN GẤP NHÀ NGUYỄN TUYỂN BÌNH TRƯNG TÂY TP THỦ ĐỨC - GIÁ 4 TỶ 1,
4.1 tỷ • 34m²
120.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
3
Nhà Cấp 4 mặt tiền Võ Quảng - gần chợ Hòa Xuân - 3 tỷ 450
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN ĐẤT BÌNH KỲ – HÒA QUÝ – GIÁ TỐT 3.20 TỶ
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
CHÍNH THỨC RA MẮT LÔ ĐẤT F0 GIÁ TỐT TẠI TRUNG TÂM PHƯỜNG THỦY ĐƯỜNG – THỦY NGUYÊN
2.45 tỷ • 70m²
35 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
3
Mê Lỡ Hẻm Thông Tây Sơn Thành Thái, Quy Nhơn
1.85 tỷ • 46m²
40.22 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán lô đất đẹp giá rẻ tại Vĩnh Hoà, diện tích 92m2 chỉ 3.5 tỷ
3.5 tỷ • 92.4m²
37.88 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
5
Lô Đất Đường Trục Chính Vào KCN Giang Điền Ngay Gần KDL Thác Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3 tỷ • 120m²
25 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI TRỤC CHÍNH KDC 3A AN BÌNH, CẦN THƠ
3.5 tỷ • 78m²
44.87 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình