Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Mẹ Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Để Trả Nợ Tại Thống Nhất Đồng Nai GIÁ 890TR
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
2
Bán lô đất hướng đông MT Đỗ Đức Dục, An Khê, Thanh Khê
3.55 tỷ • 85m²
41.76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
2
Bán Biệt Thự Đông Tăng Long Kích Thước 8x20
10.5 tỷ • 160m²
65.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
🏡 NHÀ ĐẸP - TRỆT LẦU - ĐƯỜNG TÚ XƯƠNG - KHU HỒNG PHÁT- NINH KIỀU TP CẦN THƠ 💓
4.8 tỷ • 90m²
53.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Bán CHCC tại Trần Quý Kiên 52m2, 1 ngủ, 1vs, có thể sửa 2 ngủ tầng đẹp
3.35 tỷ • 52m²
64.42 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
3
ĐẤT LAN ANH 5 – GIÁ CHỈ 1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 100m²
11.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
3
Lô đất Kiệt oto 6m - Quang Châu, gần chợ Miếu Bông – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 121m²
11.16 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu