Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Linh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Linh, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN ỦY BAN MỸ YÊN
2 tỷ • 175m²
11.43 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
2
📣 CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – PHỐ HOÀNG DIỆU – NGAY GÓC NGUYỄN VĂN LINH – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 📣
7.9 tỷ • 160m²
49.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
7
CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
Bán đất mặt tiền giáp quốc lộ 30 gần cụm công nghiệp xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3.9 tỷ • 495m²
7.88 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, X. Bình Thành

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Chính chủ bán lô đất mặt tiền kinh doanh 4,7 ty
4.7 tỷ • 74m²
63.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Sỡ hữu ngay lô đất 2 mặt tiền tại Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
16.8 tỷ • 822m²
20.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Bắc