Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Leng / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Leng, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh

Bán
3
🌊 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHAN THỊ NỂ – GẦN BIỂN – 80m2 – GIÁ 6,XX TỶ 🌊
6.99 tỷ • 80m²
87.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
Biệt Thự Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
11.5 tỷ • 320m²
35.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu hẻm Nguyễn Tri Phương, P.7, TP. Vũng Tàu
4.45 tỷ • 44m²
101.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN 6A, CÁI RĂNG, CẦN THƠ
4.85 tỷ • 80m²
60.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN - KIỆT TRẦN CAO VÂN, QUẬN THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG
14.5 tỷ • 468m²
30.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông