Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Tập / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Tập, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
3
Lô góc mặt tiền rộng 5.86m, nở hậu Phường Hoa Động, TP. Thuỷ Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.65 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BẢO ĐỨC, TAM HIỆP
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
4
Bán đất Lô Góc KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, TP. Thủ Đức
18.2 tỷ • 96m²
189.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
Cần bán nhà 2 tầng đường Trần Lựu thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
2
Bán nhà Tam Hiệp 1 sẹc Lý Văn Sâm
4.38 tỷ • 72m²
60.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp