Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Tập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Tập, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ KHÁCH SẠN HÀ BỔNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
97 tỷ • 225m²
431.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TT TP TÂN AN P4, LONG AN - SANG TÊN NGAY
2.3 tỷ • 75m²
30.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
5
Căn Nhà Đẹp Vị Trí Đẹp Tại Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
3.1 tỷ • 104.2m²
29.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
5
Siêu phẩm nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
4.3 tỷ • 60m²
71.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
Căn hộ tập thể Bách Khoa, 75m2, lô góc 3 mặt thoáng – Giá 4.18 tỷ, Full nội thất cao cấp!
4.18 tỷ • 75m²
55.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
6
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, TÂN BÌNH
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mới mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, cách Lê Duẩn chỉ 100 m, phường Phú Tài
4.6 tỷ • 85m²
54.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài