Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Don / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Don, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Lô Đất Đẹp Mặt Tiền KD Buôn Bán Đường Nguyễn Hoàng - Ấp 2 Sông Trầu - Đồng nai
3.6 tỷ • 261m²
13.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
4
Bán 2 Lô SH1 Centar Diamond Đối Diện 7 Toà Chung Cư VSIP - Nhà 4 Tầng
6 tỷ • 75m²
80 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường Nhà Nghĩa - Xã Vĩnh Thạnh - TP. Nha Trang
2.8 tỷ • 185.6m²
15.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường Bình Giã - Phường 8
6 tỷ • 71m²
84.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
Lô đất 670m2 mặt tiền QUốc Lộ 1A – Hòa Phước – Thuận tiện Kinh Doanh – Làm Kho
20 tỷ • 670m²
29.85 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Bán nhà mặt tiền
5.4 tỷ • 60m²
90 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - 22/30m, 4 Tầng, Mặt Tiền 4m, Giá 5.886 Tỷ
5.89 tỷ • 22m²
267.55 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác