Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Dơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Dơn, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 50m2 Mới, Đẹp Ngay Chợ Bình Triệu!
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
Bán nhà HXH đường số 9, Linh Tây, Thủ Đức, giảm 3 tỷ còn nhỉnh 8 tỷ.
8 tỷ • 135m²
59.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
4
BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG SỐ 10, KHU GREEN CITY
5.1 tỷ • 144m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
YÊN HOÀ - 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ- GẦN ÔTÔ - KINH DOANH NHỎ
8.4 tỷ • 32m²
262.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Yên Hoà

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mới mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, cách Lê Duẩn chỉ 100 m, phường Phú Tài
4.6 tỷ • 85m²
54.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
Bán Nhà Dòng Tiền 50-60 Triệu/Tháng Phương Canh, Khu Trung Tâm Nam Từ Liêm – Ngõ Thông Ô Tô Nhỏ Đỗ Cửa
15 tỷ • 54m²
277.78 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
4
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Mai Am, Hải Châu – Đà Nẵng
10.8 tỷ • 131m²
82.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc