Tin bán
800 triệu/sào có ngay đất vườn đẹp như mơ tại đồng nai
Giá
800 tr.
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
0.8 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
🌿 CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT VƯỜN THỐNG NHẤT – GIÁ CHỈ TỪ 800 TRIỆU/SÀO 🌿
📍 Vị trí đẹp tại xã Gia Tân 3, Thống Nhất – Đồng Nai
💥 LỢI THẾ VƯỢT TRỘI
Cách đường song hành Quốc lộ 20 chỉ 1km
10 phút di chuyển đến Ngã tư Dầu Giây & TP. Long Khánh
Chỉ 1h20 phút đến trung tâm TP. HCM
Đường bê tông 6m, ô tô vào tận đất dễ dàng
🏡 TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ trong bán kính 3km:
Chợ, trường học các cấp, ngân hàng, cửa hàng bách hóa, tiệm vàng, spa,...
📄 Pháp lý minh bạch – Sổ hồng riêng từng nền
🏦 Ngân hàng hỗ trợ vay vốn linh hoạt
🔥 Cơ hội đầu tư – nghỉ dưỡng – an cư lý tưởng với mức giá cực kỳ hợp lý!
👉 Liên hệ ngay: 0973 538 723 để xem đất thực tế và chốt ngay lô đất đẹp này!
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Gia Tân 3, Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai.
#muabandat #bandatdongnai #bandatvuon #bangap #datdongnaire #datdongnaigiare #datvuon
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1650
Ngày đăng tin
12/04/2025 14:14
Ngày cập nhật
05/05/2025 10:24
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG HOÀNG VIỆT, VŨNG TÀU - FULL CÔNG NĂNG, GIÁ TỐT!
5.3 tỷ • 61m²
86.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
🔥🔥ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ NHẤT KHU IDICO 1, TP TÂN AN
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
NHÀ 3 MÊ ĐẸP LUNG LINH – CÓ PHÒNG NGỦ TẦNG TRỆT CHO NGƯỜI LỚN TUỔI
2.59 tỷ • 52m²
49.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GIÁ TỐT LỘC AN, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI
1.4 tỷ • 170.9m²
8.19 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
5
Bán nhà Thôn 3 Chính Mỹ - thuộc phường Lê Ích Mộc
1.95 tỷ • 72.5m²
26.9 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, X. Quang Trung

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ RIÊNG
11.2 tỷ • 110m²
101.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
12
NHÀ VIP N4 - KHU DÂN CƯ BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng
6 tỷ • 84m²
71.43 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
5
Nhà 2 tầng Thôn 3 Diên Phú, Diên Khánh
1.66 tỷ • 60.4m²
27.48 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú
Bạn đang xem nội dung tin "800 triệu/sào có ngay đất vườn đẹp như mơ tại đồng nai" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1650. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.