Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Xuân Thiện / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Xuân Thiện, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ ĐẸP - THỊ TRẤN ĐỨC HÒA, LONG AN
2.05 tỷ • 92m²
22.28 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
5
Đất nền dự án Topia Khang Điền, Bưng Ông Thoàn, Q9
8.5 tỷ • 170m²
50 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán nhà 107/ Quang Trung, P.10, Gò Vấp
3.05 tỷ • 28m²
108.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
4
💥 BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH - LỘC THỌ, TP NHA TRANG
5.3 tỷ • 39.4m²
134.52 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ

Bán
6
Cần bán BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KIỂU NHẬT tại Định Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
13 tỷ • 629m²
20.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
8
NHÀ TRỆT LẦU MỚI ĐẸP HẺM 3 HỒ BÚN XÁNG, AN KHÁNH - NINH KIỀU - CẦN THƠ
4.19 tỷ • 72m²
58.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
HẺM XE HƠI CMT8, Q10 – NHÀ 3 TẦNG BTCT - 42M2 - 6PN - SỔ A4 - GIÁ CHỈ 7.8 T.Ỷ TL
7.8 tỷ • 42m²
185.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 15