Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Lộ 25 / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Lộ 25, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà mặt tiền Xuân Diệu, Quy Nhơn
21 tỷ • 73m²
287.67 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
9
BÁN NHÀ TRỆT, 2 LẦU ĐƯỜNG B3 KDC 91B, AN KHÁNH, NINH KIỀU , CT
4.35 tỷ • 60m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Biệt Thự Đẳng Cấp The Maris Vũng Tàu – Sở Hữu Ngay Chỉ 38 Tỷ, Diện Tích 380m2
38 tỷ • 380m²
100 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
🔥 ĐẤT PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.79 TỶ, CƠ HỘI TỐT! 🔥
4.79 tỷ • 100m²
47.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
12
NHÀ VIP N4 - KHU DÂN CƯ BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng
6 tỷ • 84m²
71.43 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
9
Chính Chủ Bán Nhà Phố SÁT HẺM XE TẢI - TƯƠNG LAI RA 2 MẶT TIỀN - PHÂN KHÚC HIẾM - GIÁ 6.2 TỶ
6.2 tỷ • 48m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13