Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Bàu Hàm 2 / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Bàu Hàm 2, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
2
Bán nhà Cự Khối 33m2-4.95tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
4.95 tỷ • 33m²
150 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ ĐỔNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, TIỆN NGHI ĐẦY ĐỦ
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Phù Đổng

Bán
3
Căn biệt thự đẹp ở khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân, Đà Nẵng
9 tỷ • 204m²
44.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Cần bán đất khu phức hợp ,dịch vụ thương mại , phường hòa Khánh nam quận liên chiểu, tp Đà Nẵng
4.54 tr. • 84.4m²
0.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
Hạ giá bán gấp căn nhà tuyệt đẹp, kiên cố có ga ra xe hơi Kim Đồng, P6, Đà Lạt
5.7 tỷ • 106m²
53.77 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 6

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2