Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Bàu Hàm 2 / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bàu Hàm 2, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN - KHU Á CHÂU, P2, TP. VŨNG TÀU - GIÁ 25 TỶ
25 tỷ • 257m²
97.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
Chủ kẹt tiền bán gấp căn nhà gần bên chợ Phú vinh, Định Quán
1.75 tỷ • 152m²
11.51 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
5
CĂN BIỆT THỰ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM P.5 - TP TÂN AN
5.45 tỷ • 496m²
10.99 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
Bán căn nhà mặt đường Chợ Lũng, Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
4.5 tỷ • 45m²
100 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải