Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Lộ 25 / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộ 25, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Đất Ngõ 14 Cao Thắng, P. Cao Thắng – Hạ Long
2.45 tỷ • 95m²
25.79 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
3
ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.15 tỷ • 130m²
8.85 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM XÃ PHÚ HƯNG 👉1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 108m²
10.65 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, X. Phú Hưng

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền sau uỷ ban phường Hà An, Thị xã Quảng Yên
900 tr. • 74m²
12.16 tr./m²
Quảng Ninh, Tx. Quảng Yên, P. Hà An

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
5
BÁN NHÀ MỚI - HIỆN ĐẠI - PHƯỜNG ĐỊNH HOÀ - THỦ DẦU MỘT - BÌNH DƯƠNG
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
3
Bán căn nhà vườn thuộc xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long An
2 tỷ • 650m²
3.08 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Dương Xuân Hội

Bán
5
Bán đất nền Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
2.6 tỷ • 74m²
35.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu