Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Xuân Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xuân Thiện, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN CAO HỒNG LÃNH – 100M2 – ĐƯỜNG 10M5 – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BẢO ĐỨC, TAM HIỆP
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5