Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Thống Nhất / X. Quang Trung / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Quang Trung, Huyện Thống Nhất
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG – KHU ADB TAM KỲ – GIÁ CHỈ HƠN 3 TỶ
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. Tân Thạnh

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN GIÁ SIÊU RẺ MT NGUYỄN ĐỆ, P. AN HOÀ, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.98 tỷ • 30.5m²
97.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
3
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu đẹp đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Vũng Tàu
5.65 tỷ • 63m²
89.68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
7
Cần bán căn S10923, diện tích 54,2m2; 1PN+; Spana Tower Đà Nẵng
3.65 tỷ • 54.2m²
67.42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
P14, Q10 - Tô Hiến Thành - quá hiếm phân khúc trên 10 tỷ - nhưng bán dưới 10 tỷ
9.86 tỷ • 40m²
246.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 14

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
3
Mê Lỡ Hẻm Thông Tây Sơn Thành Thái, Quy Nhơn
1.85 tỷ • 46m²
40.22 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung