Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Linh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Linh, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Cần bán chcc tòa A5 Q.cầu giấy 100m2, 3 ngủ, 2vs, nhỉnh 7 tỷ ( có thương lượng )
7 tỷ • 100m²
70 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
3
Lô đất đẹp gần Hồ Đá Bàng cho khách làm nhà vườn mini
1.5 tỷ • 346m²
4.34 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
3
🔥 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN SÔNG THĂNG LONG – HẢI CHÂU - 150m2 - Ngang 7,5m🔥
23.5 tỷ • 150m²
156.67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
5
Bán nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
Chính chủ cần bán
6.5 tỷ • 86m²
75.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
5
CĂN BIỆT THỰ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM P.5 - TP TÂN AN
5.45 tỷ • 496m²
10.99 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp