Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Mai / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Mai, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Chính chủ bán lô góc Q24 Centana Điền Phúc Thành Quận 9 – Tiềm năng tăng giá cao!
8.24 tỷ • 111m²
74.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
6
Bán Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường Lê Trọng Tấn – Giá 3 Tỷ
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
5
🏡🏡🏡 Cần bán gấp căn nhà vừa mới hoàn thiện Tân Kim - Cần Giuộc - Long A
2.7 tỷ • 109m²
24.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
6
Mua ngay nhà 3 tầng mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.75 tỷ • 100m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
7
Bán nhanh nhà đường Nguyễn Văn Trỗi trước Tết, vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Cần bán lô đất thổ cư 115m2 mặt tiền đường bê tông, Hàm Thắng
1.25 tỷ • 115m²
10.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
6
BÁN NHÀ TRUNG TÂM TP NHA TRANG, PHƯƠC LONG
2.35 tỷ • 53.8m²
43.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long