Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Vân / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Vân, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
10
Cần bán nhà 2 tầng đường ( 5m5) Nhân Hòa 2 thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.15 tỷ • 100m²
41.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
6
Bán nhà 2 tầng + lửng đường Thoại Ngọc Hầu - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang
6.7 tỷ • 102m²
65.69 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
4
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG** 🏡
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - SÁT HẺM XE TẢI - 48M² - PHƯỜNG 13, BÌNH THẠNH - GIÁ 5.7 TỶ
5.7 tỷ • 48m²
118.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM ENAO A , NGUYỄN XUÂN NGUYÊN
3.3 tỷ • 350m²
9.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân An