Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Dơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Dơn, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà MT Nguyễn Thiện Thuật - Thắng Nhất
7.9 tỷ • 100m²
79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
6
Bán đất tặng nhà tại Thống Nhất gần Sân Bay Long Thành - cần tiền gấp nên ai thiện chí em sẽ bớt ạ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 2

Bán
Bán Khách Sạn Mặt tiền Bùi Thị Xuân, P. 2, TP. Đà Lạt
33 tỷ • 112m²
294.64 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 2

Bán
7
Cần bán nhà 2 tầng đường Trần Lựu thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Mua ngay nhà đẹp mặt tiền đường Tôn Đức Thắng, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 76m²
88.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Chủ Gấp Bán - Giảm Giá Còn 11.5 Tỷ Mặt Tiền Đường Song Hành
11.5 tỷ • 96m²
119.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay mặt tiền Nguyễn Văn Trổi Thuận An, Bình Dương
2 tỷ • 72m²
27.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú