Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Cang / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Cang, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHUNG CƯ HH LINH ĐÀM - 2 PHÒNG NGỦ
2.6 tỷ • 66m²
39.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Hoàng Liệt

Bán
10
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ ĐÃ HOÀN THIỆN. CÁCH NGUYỄN ÁI QUỐC 150m . NGAY GIÁO XỨ LỘC LÂM
3.4 tỷ • 72.25m²
47.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
6
Mua ngay nhà 3 tầng mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.75 tỷ • 100m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
Bán NHÀ Mặt Tiền Đường Trần Bạch Đằng, phường An Khánh, quận Ninh Kiều
18 tỷ • 120m²
150 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
BÁN MIẾNG ĐẤT FULL THỔ, KHU NHÀ Ở HOÀNG HẢO, LÊN PHƯỜNG THANH ĐỨC, TP VĨNH LONG
950 tr. • 84.1m²
11.3 tr./m²
Vĩnh Long, H. Long Hồ, X. Thanh Đức

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Vàm Ô Đại Phước - Nhơn Trạch
3.6 tỷ • 139m²
25.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
3
BÁN NHÀ HẺM ÔTÔ ĐƯỜNG BÌNH GIÃ, PHƯỜNG 8, VŨNG TÀU
5.4 tỷ • 49m²
110.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
GẦN 1 CÔNG ĐẤT FULL THỔ CƯ – MẶT TIỀN TỈNH LỘ 878 – CẠNH KCN LONG GIANG
5.3 tỷ • 956m²
5.54 tr./m²
Tiền Giang, H. Châu Thành, X. Tam Hiệp