Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Vinh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Vinh, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà mới đẹp hiện đại tại Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Chủ gửi bán nhà ngõ 90 Trung Lực
3.2 tỷ • 57m²
56.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
5
Kẹt Tiền Trả Nợ - Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn 2100m2 Dầu Giây, Đồng Nai
780 tr. • 1000m²
0.78 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
BÁN NHÀ HỒ VÕ THỊ SÁU - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 1 ĐẾN 3 TỶ
1.95 tỷ • 20m²
97.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Thanh Nhàn

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
6
🏡 **BÁN NHÀ MỚI 100% TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42m²
98.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Săn ngay lô đất 2 mặt tiền gần đường Phạm Hùng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 140m²
35.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân