Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Nam Trà My / X. Trà Nam / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Nam, Huyện Nam Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
CẦN BÁN GẤP VILLA 4 TẦNG – KHU PHỐ TÂY CHẾ LAN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 150M
16.5 tỷ • 130m²
126.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
12
BÁN VILLA VIEW BIỂN – TỰA NÚI GẦN BÁN ĐẢO SƠN TRÀ - 300m2 - giá 29,2 tỷ
29.2 tỷ • 300m²
97.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
5
Bán dãy nhà trọ có doanh thu tốt gần đường Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
1 tỷ • 105m²
9.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
5
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, PHAN THIẾT – SÁT CỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC
3.8 tỷ • 100m²
37.99 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Cự Khối – 42m2 – 5.3tỷ.
5.3 tỷ • 42m²
126.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
Bán nhà khu Thái Dương, Phường 6, Tp Tân An
3 tỷ • 72m²
41.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ KHẮP - KINH DOANH ĐỈNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
1100m2 CLN xã Hàm Liêm Gần ngã tư Chợ Tân Nông
699 tr. • 1165.5m²
0.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm