Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Châu Thành / X. Biên Giới / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Biên Giới, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Đất Gỡ Quy Hoạch Đại Học Văn Hóa - Quyết Định Văn Bản
8.9 tỷ • 104m²
85.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
2
Bán lô đất Thôn Hiệp Đạt, xã Quảng Hiệp cũ, huyện Cư M’gar, Đắk Lắk
500 tr. • 1490m²
0.34 tr./m²
Đắk Lắk, H. Cư M'gar, X. Quảng Hiệp

Bán
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Cư Xá Đường, P. An Bình, Biên Hoà
2.8 tỷ • 66m²
42.42 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LIÊN DOANH 2 – 14/26 GẦN UBND XÃ EA TU, BUÔN MÊ THUỘT
1.3 tỷ • 210m²
6.19 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu

Bán
7
Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Thông DT 5 X 10m 3 Lầu
6.79 tỷ • 50m²
135.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
9
Cần bán gấp shophouse Dragon Village Quận 9: DT 6x15m, 1 trệt 2 lầu, giá chỉ 5.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
5.8 tỷ • 90m²
64.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
P14, Q10 - Tô Hiến Thành - quá hiếm phân khúc trên 10 tỷ - nhưng bán dưới 10 tỷ
9.86 tỷ • 40m²
246.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 14
Bán
6
Nhà Phố Shophouse Mặt Tiền Đường Nguyễn Thanh Tuyền Giá 12xxx Tỷ Đang Cho Thuê 20 Tr/tháng
12.9 tỷ • 64m²
201.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2