Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Hạ Long / P. Hồng Hà / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Hồng Hà, Thành Phố Hạ Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🏠 HẺM XE HƠI ĐẶNG VĂN NGỮ, PHÚ NHUẬN - KHU CÁN BỘ DÂN TRÍ TỐT, HIẾM NHÀ BÁN! 🏠
12.3 tỷ • 75m²
164 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
3
Hạ giá bán gấp lô đất khu phố 4 phường Long Bình , Biên Hoà
2.25 tỷ • 71.5m²
31.47 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
4
BÁN CẶP ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – HOÀI THANH - 222m2 - Giá 20,5 tỷ
20.5 tỷ • 222m²
92.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
SIÊU PHẨM HẺM XE TẢI 1 TRỤC, Đ HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, Q. TÂN BÌNH
8.9 tỷ • 64m²
139.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
6
Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn Trảng Bom 2800m2 Ngay Chợ Hưng Long Giá Siêu Mềm
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
3
Bán CHCC tại Trần Quý Kiên 52m2, 1 ngủ, 1vs, có thể sửa 2 ngủ tầng đẹp
3.35 tỷ • 52m²
64.42 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
Bán Shophouse 1T2L Vincom Biên Hòa – Diện Tích 124m2, Giá 14,7 Tỷ, Giảm Thêm 300 Triệu
14.7 tỷ • 124m²
118.55 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai