Nhà đất cho thuê / Huế / Tx. Hương Trà / P. Hương Xuân / Nhà phố
Cho Thuê Nhà Phố Phường Hương Xuân, Thị Xã Hương Trà
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Cho thuê
4
Cho Thuê Nhà Full Nội Thất, Tiện Nghi, Phù Hợp Cho Gia Đình & Nhóm Bạn - Bình Thạnh
10.99 tr. • 46m²
0.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 21

Cho thuê
5
Cho Thuê Căn Hộ 1PN + 1, Nội Thất Cơ Bản, 6 Triệu/Tháng Tại Chung Cư Ricca Q9
6 tr. • 53m²
0.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Cho thuê
7
Cho thuê Kho vận hành Logistics gần 4Ha KCN GIANG ĐIỀN TRẢNG BOM TỈNH ĐỒNG NAI.
615 tr. • 0.504 ha
0.12 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Cho thuê
12
Cho thuê nhà 3 phòng ngủ giá rẻ
11 tr. • 35m²
0.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 2

Cho thuê
5
Cho Thuê Nhà Mới Đẹp, Full Nội Thất, 2 Phòng Ngủ, Quận 3 - Tiện Nghi, Phù Hợp Cho Gia Đình & Nhóm Bạn
16 tr. • 30m²
0.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. Võ Thị Sáu

Cho thuê
7
Cho thuê căn hộ MT Eastmark City mới nhất từ 6 triệu/tháng nhiều căn liên hệ xem nhà 0909194717
5 tr. • 63m²
0.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Cho thuê
6
_Cho thuê nguyên căn mặt tiền Nguyễn Duy p9 q8 giá 9tr , 1 lửng 1pn _dien tich 3x17m (gần chợ, gần trường học). Ace nào cần ib nhe. _cọc 2 tháng, tiền nhà 1 tháng Zalo 0932.433.942
9 tr. • 50m²
0.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. Hưng Phú

Cho thuê
3
CHO THUÊ NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 21-23A THẠCH THỊ THANH, QUẬN 1
110 tr. • 180m²
0.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Tân Định