Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / Q. 4 / P. 4 / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường 4, Quận 4
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
Bán nhà mặt đường
6.3 tỷ • 122.5m²
51.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
8
Cắt Lỗ Bán Nhanh Lô Đất Phú Trung - Vĩnh Thạnh
1.3 tỷ • 108.3m²
11.99 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
7
CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ – VIEW ĐÀI PHÁO HOA ĐỘC NHẤT
5.3 tỷ • 77m²
68.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
4
Cần Bán Nhà 3 Tầng Siêu Đẹp Sau Sân Vận Động Hà Lầm
2.85 tỷ • 59.1m²
48.22 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH VIP - BÙI THẾ MỸ - P10, TÂN BÌNH - CHỈ 18 TỶ
18 tỷ • 135m²
133.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
4
Bán nhà Nguyễn Gia Trí ( D2 ) P25 , Bình Thạnh
7.8 tỷ • 65m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
Bán Gấp Căn Nhà 1 trệt 2 lầu đẹp xịn - Chủ xây ở nên cực kì tâm huyết - Đường Tiền Cảng - Phường Thắng Nhất Cũ - Vũng Tàu
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất