Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Chư Prông, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Đất nền dự án Topia Khang Điền, Bưng Ông Thoàn, Q9
8.5 tỷ • 170m²
50 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
Bán gấp lô đất hơn 15 loại cây ăn trái từ 10-15 năm tuổi tại Thống Nhất
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
5
Bán nhà gác lửng gần chợ Quang Thắng, Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 115m²
19.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
GẦN 1 CÔNG ĐẤT FULL THỔ CƯ – MẶT TIỀN TỈNH LỘ 878 – CẠNH KCN LONG GIANG
5.3 tỷ • 956m²
5.54 tr./m²
Tiền Giang, H. Châu Thành, X. Tam Hiệp
Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà Phường Linh Chiểu Thành Phố Thủ Đức 77m2 Giá 5.2 tỷ
5.2 tỷ • 77m²
67.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
4
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, P2-00.17, Diện Tích 71.30m2, Giá 7.8 Tỷ
7.8 tỷ • 71.3m²
109.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
3
Nhà cấp 4 hiện đại vừa hoàn thiện Trường Tây, TX Hoà Thành
1.3 tỷ • 132m²
9.85 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây