Nhà đất bán / Phú Yên / H. Đồng Xuân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Đồng Xuân, Tỉnh Phú Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG 18M – KHU ĐÔNG CHÙA BÌNH AN, PHƯỜNG NHƠN BÌNH
2.65 tỷ • 62m²
42.74 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
🔥 LÔ GÓC MẶT TIỀN THANH HÓA – NGAY CỔNG SVĐ HÒA XUÂN 🔥
11.5 tỷ • 134m²
85.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
6
5 Lô Siêu Phẩm Cuối Năm Tại Thăng Long House, Tân Uyên – Giá Tốt, Sổ Hồng Riêng, Đường 4 Làn Xe, Hỗ Trợ Vay
800 tr. • 87m²
9.2 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Lô đất đẹp tại TDP Ngọ Dương 2 - phường An Hoà
1.79 tỷ • 102m²
17.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Hoà

Bán
4
tòa E Chung cư Văn phòng TƯ Đảng, đường Trịnh Văn Bô,Diện tích: 86,5 m2, 2pn+2vs . Có slot ô tô
4.55 tỷ • 86.5m²
52.6 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
Bán nhà cấp 4 MT hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh - P. Thắng Nhất
5.85 tỷ • 92.6m²
63.17 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 1A – NGAY NGÃ 4 QUÁN GÒ 🔥
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An