Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Độc quyền các căn MT Eastmark City tốt nhất (1PN-2,5ty)(2PN-3,1ty) (3PN-4ty) LH: 0919838703
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn nhà phố Mega Ruby 10,2 tỷ
10.2 tr. • 84m²
0.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
NHÀ BÁN GẦN MẶT TIỀN ĐÔNG HỒ, PHƯỜNG 08, QUẬN TÂN BÌNH
2.75 tỷ • 23.6m²
116.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 8

Bán
3
Mua ngay nhà mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 55m²
158.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
2
Bán biệt thự đường 20m khu Villa Park đường Bưng Ông Thoàn, Tp Thủ Đức
18.5 tỷ • 136m²
136.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
CƠ HỘI VÀNG CHO QUÝ AC ĐẦU TƯ MUA Ở HAY KINH DOANH DÒNG TIỀN TẠI AN PHÚ - THUẬN AN - BD
3.68 tỷ • 175m²
21.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
🔥 Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền, full nội thất, gần vòng xoay Phú Hữu – Giá chỉ 7.75 tỷ
7.75 tỷ • 72.9m²
106.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu