Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện M'đrắk, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường nhựa Vĩnh Tân
2.35 tỷ • 150m²
15.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
10
BÁN NHÀ HẺM NƠ TRANG LONG - 53M² - 2 TẦNG - GIÁ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 53m²
105.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
3
Bán Đất Tái Định Cư Tân Hoà, Phú Mỹ, BRVT
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Tân Hoà
Bán
6
Căn hộ B3.16 Ricca Quận 9: Sổ hồng, chỉ 2,6 tỷ! Cho thuê 8,5 triệu/tháng, tiện ích đầy đủ
2.6 tỷ • 72m²
36.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
7
NHÀ BÁN KHU ĐỒNG BỘ ĐƯỜNG LÊ ĐỨC THỌ - PHƯỜNG 16 - GÒ VẤP
5.68 tỷ • 42m²
135.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
5
Cần sang nhượng lại mãnh đất vườn Ninh Thuận xã Hàm Chính
590 tr. • 1000m²
0.59 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
Bán đất nền đường bê tông ô tô bán tải xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang
1.82 tỷ • 114m²
15.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc