Nhà đất bán / Phú Yên / H. Phú Hoà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Phú Hoà, Tỉnh Phú Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN KHU RESORT Marriott Resort Ngũ Hành Sơn
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
8
BÁN NHÀ 3 TẦNG - ĐƯỜNG HOÀNG ĐẠO THỦY - TRUNG TÂM, RỘNG RÃI, GIÁ TỐT!
6.95 tỷ • 108m²
64.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ YẾN - P. GHỀNH RÁNG - TP. QUY NHƠN
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
3
🍀🍀🍀 Toà Căn Hộ Nam Việt Á - Ngũ Hành Sơn - Gần Sông Gần Biển.
8.3 tỷ • 95m²
87.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Nhà Tân cổ điển hẻm Nguyễn Quang Đại, P. 5, Tp. Tân an
2.87 tỷ • 135m²
21.26 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
7
Mua ngay lô đất mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 104m²
67.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
12
Cho Thuê/Bán Căn Hộ Officetel MT Eastmark City - Văn Phòng Cao Cấp, Giá Tốt Nhất Khu Vực!
2 tỷ • 60m²
33.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường