Nhà đất bán / Quảng Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Quảng Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà sổ hồng riêng 1 Trệt 2 Lầu Huỳnh Văn Nghệ, P12, GV
2.15 tỷ • 14m²
153.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
Bán nhà 4 tầng đường 2/4 , Vĩnh Phước , Nha Trang. Giá 9 Tỷ 790 triệu
9.79 tỷ • 44m²
222.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
3
CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT TẠI LA CHỮ – NINH PHƯỚC
490 tr. • 200m²
2.45 tr./m²
Ninh Thuận, H. Ninh Phước, X. Phước Hữu

Bán
8
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN – HÒA CƯỜNG, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
8.6 tỷ • 65m²
132.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Nền mặt tiền lộ ô tô đường kênh 77, ấp Chông Nô, xã An Ninh, huyện Châu Thành, tỉnh Sóc Trăng
239 tr. • 270m²
0.89 tr./m²
Sóc Trăng, H. Châu Thành, X. An Ninh

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG HOÀNG HOA THÁM, BÀ RỊA TO RỘNG 26M
4.35 tỷ • 98m²
44.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm