Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Bình Chánh / X. Quy Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quy Đức, Huyện Bình Chánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Sở hữu ngay Penthouse D'Lusso Quận 2 - Thiết kế Duplex đẳng cấp, Sổ hồng lâu dài! 🏙
7 tỷ • 105m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Lô đất đẹp tại TDP Ngọ Dương 2 - phường An Hoà
1.79 tỷ • 102m²
17.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Hoà

Bán
9
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - HẺM 311 - NGUYỄN VĂN CỪ - CẦN THƠ
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
5
Lô đất ngay uỷ ban Xã Diên Tân, trường tiểu học, trạm y tế, Hồ Láng Nhớt, Hồ Cây Sung
1.25 tỷ • 548m²
2.28 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Tân

Bán
6
Bán nhà 3 tầng giá rẻ
3.35 tỷ • 1502m²
2.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
🌊 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHAN THỊ NỂ – GẦN BIỂN – 80m2 – GIÁ 6,XX TỶ 🌊
6.99 tỷ • 80m²
87.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp