Nhà đất bán / Phú Yên / Tx. Sông Cầu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Sông Cầu, Tỉnh Phú Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ YẾN - P. GHỀNH RÁNG - TP. QUY NHƠN
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Một Đời Chủ Bạch Đằng Phường 15 Bình Thạnh
8.3 tỷ • 107m²
77.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 15

Bán
6
Bán nhà mới xây 1 trệt 1 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An, Bình Dương
1.75 tỷ • 67.5m²
25.93 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Sở Hữu Căn Hộ Mặt Tiền Biển Vũng Tàu Chỉ 10 Triệu/Tháng - The Maris Mở Bán Tháp Polaris 2024
2.95 tỷ • 44m²
67.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
Bán nhà chính chủ mặt tiền Đặng Văn Ngữ, P.13, Q. Phú Nhuận
15.6 tỷ • 55m²
283.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
4
Bán căn nhà cấp 4 gần ngã 3 Phước Thiền, Nhơn Trạch
2.65 tỷ • 158m²
16.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
4
🔥 ĐẤT BÙI THIỆN NGỘ – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 6.35 TỶ! 🔥
6.35 tỷ • 100m²
63.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Chỉ còn duy nhất 1lô Đất sào Phú vinh, Định Quán
580 tr. • 1016m²
0.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh