Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / X. Suối Ngô / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Suối Ngô, Huyện Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
6
Nhà sổ riêng Phú Điền, Tân Phú, Đồng Nai
860 tr. • 288m²
2.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Điền

Bán
3
Lô đất Trục Chính Quang Châu – Miếu Bông, Đà Nẵng – 150m2 – 2 tỷ xx
2.55 tỷ • 150m²
17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
8
Nhà Siêu Đẹp & Siêu Rộng KDC Bicosi Phường Tân Bình, Tp. Dĩ An
6.1 tỷ • 150m²
40.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
2
Cần bán lô đất khu dân cư Rạch Tôm Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè Giá Rẻ
4.3 tỷ • 110m²
39.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 2 TẦNG NỞ HẬU – KIỆT HOÀNG DIỆU, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
3.45 tỷ • 65m²
53.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Bình Thuận