Nhà đất bán / Phú Yên / H. Tuy An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Tuy An, Tỉnh Phú Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ GẤP TRẢ TRƯỚC 600TR NHẬN NHÀ
1.6 tỷ • 85m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
6
Qua nước ngoài chăm cháu nên tôi cần bán nhanh lô đất thổ cư 780tr
780 tr. • 150m²
5.2 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
3
BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM ĐƯỜNG PHẠM HỮU KÍNH – HOÀI THANH
31.7 tỷ • 218m²
145.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
📈🌊 THE SOLEIL ĐÀ NẴNG – BÀI TOÁN ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN MẶT BIỂN MỸ KHÊ
2.7 tr. • 37m²
0.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
7
Nhà 1 trệt 1 lầu Đức Hoà Hạ, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An
2.25 tỷ • 105m²
21.43 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ

Bán
3
Lô đất Lỗ Giáng, Hòa Xuân – 115m2 – Giá 3 tỷ 400
3.4 tỷ • 115m²
29.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
🏠 NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HẺM 11 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH, P. AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.7 tỷ • 42.5m²
63.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
💥Bán Gấp Căn Nhà Mặt Tiền Lý Thái Tổ Trung Tâm Thành Phố Quy Nhơn
6.7 tỷ • 75.62m²
88.6 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ