Nhà đất bán / Yên Bái / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Yên Bái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 3 lầu 1 lửng hẻm ô tô đường Trương Công Định, P.3, TP. Vũng Tàu
10.5 tỷ • 125m²
84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
7
🕍Bán Nhà Biệt Thự 366m2 Phường Đông Hòa - Thành phố Dĩ An
14.5 tỷ • 366m²
39.62 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
7
LÊN SÓNG CĂN NHÀ PHỐ THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI • ĐẸP LUNG LINH • DIỆN TÍCH RỘNG RÃI
5.65 tỷ • 55m²
102.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
8
Chính chủ bán căn hộ MT Eastmark City, Quận 9, TP Thủ Đức – Kinh doanh tốt, giá hấp dẫn chỉ 2 tỷ
2 tỷ • 60m²
33.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán đất cách cổng chào Lideco 50m, P.Cao Thắng, Hạ Long
7.98 tỷ • 266m²
30 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên (có 2 căn liền nhau): Giá 8.8 tỷ.
8.8 tỷ • 35m²
251.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 Lầu ngay ngã 3 Cửu Long, Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa