Nhà đất cho thuê / Quảng Ngãi / H. Tư Nghĩa / Tt. La Hà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Cho Thuê Thị Trấn La Hà, Huyện Tư Nghĩa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Cho thuê
6
BÁN/CHO THUÊ CĂN HỘ CAO CẤP THE RIVANA MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Cho thuê
5
Cho Thuê Duplex Mt Eastmark City 200m2 – 4 Phòng Ngủ, Bồn Tắm, Giá Thuê 10 Triệu/Tháng
10 tr. • 200m²
0.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Cho thuê
7
Cho Thuê Shophouse & Căn Hộ Giá Rẻ Mt Eastmark City Giá Từ 5 triệu 2Pn
13 tr. • 120m²
0.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Cho thuê
11
Cho Thuê Căn Duplex 3-4 Phòng Ngủ tại MT Eastmark City | Diện Tích 120m2 - 200m2 Giá Thuê Cạnh Tranh - Tiện Nghi Đầy Đủ - Vị Trí Vàng
17 tr. • 120m²
0.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Cho thuê
5
Cho thuê căn hộ Legacy Prime - Thuận An, Bình Dương
5 tr. • 60m²
0.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Cho thuê
9
CHO THUÊ 80 CĂN HỘ, SHOPHOUSE MT EASTMARK CITY 65m2 - 100m2, CHỈ TỪ 6 TRIỆU/tháng
6 tr. • 65m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Cho thuê
3
CHO THUÊ NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 21-23A THẠCH THỊ THANH, QUẬN 1
110 tr. • 180m²
0.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Tân Định

Cho thuê
4
CẦN BÁN CĂN HỘ 2PN FULL NỘI THẤT – SAFIRA KHANG ĐIỀN, QUẬN 9 (TP. THỦ ĐỨC)
3.75 tỷ • 63m²
59.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu