Tin bán
Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh
Giá
12 tỷ
Diện tích
1,373m²
Đơn giá
8.74 tr./m²
Thông tin mô tả
DTKV: 1372.9m2, 240m2 đất ở.
Tiện ích: toạ lạc trên MT đường, khu vực đầy đủ các tiện ích XH. Rất thích hợp XD kho xưởng ….
Pháp lý: sổ đỏ
Giá bán: 12 tỷ (chỉ 8.7 triệu/m2, thấp hơn nhiều khung giá đất hiện hành).
Liên hệ: 0938853911
Bất động sản toạ lạc tại: đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
2521
Ngày đăng tin
19/06/2025 20:50
Ngày cập nhật
20/06/2025 08:10
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán Shophouse căn áp góc Khu Đô Thị T&T Phố Nối
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Bần Yên Nhân

Bán
8
Bán nhà 4 tầng 1 Tum đường Trần Hưng Đạo, TP Lào Cai
4.2 tỷ • 101.6m²
41.34 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, P. Bắc Lệnh

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
4
Chủ gửi bán gấp lô đất vườn giá tốt 410tr/1000m2 tại Định Quán
410 tr. • 1000m²
0.41 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
Lô đất biệt thự 2 mặt tiền ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 108m²
231.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán nhà xây tâm huyết Vĩnh Thạnh - Phường Tây Nha Trang
3.2 tỷ • 103m²
31.07 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
7
Nhà Ngay Cây Xăng Tân Kim Cần Giuộc, Long An
980 tr. • 36m²
27.22 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc
Bạn đang xem nội dung tin "Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 2521. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.