Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Bình Chánh / X. Bình Hưng / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT BỜ QUAN 9 – 100m2 – GIÁ 6,X TỶ 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm 2/4 - Phường Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.68 tỷ • 77m²
34.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Bán căn 2PN - 2WC, Bcons Plaza, Đông Hoà, Dĩ An
1.72 tỷ • 51.3m²
33.53 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
MT LÊ ĐẠI HÀNH, KDC HÙNG VƯƠNG, PHAN THIẾT
3.9 tỷ • 100m²
39 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
3
🔥 ĐẤT MT HOÀNG TĂNG BÍ – GẦN BẾN XE – 125m2 – GIÁ 6,75 TỶ 🔥
6.75 tỷ • 125m²
54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
6
Cần bán lô đất nhà vườn diện tích hơn 600m2, vị trí đẹp, gần đường Vành đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa, kết nối giao thông thuận tiện về trung tâm thành phố.
4.5 tỷ • 616m²
7.31 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8